ความสุข ความทุกข์ อยู่ที่จั€เรา

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

โปรแก้แดง Audition Season 2 (แก้ไขแล้ว)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1 ... 17 ... 30, 31, 32
ผู้ตั้งข้อความ
teamza148
อนุบาล1
อนุบาล1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุนค้าบ   Thu Oct 25, 2012 6:36 pm

ขอบคุนค้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
mixzaor2010
อนุบาล1
อนุบาล1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณค๊าบ   Tue Mar 05, 2013 8:54 pm

Sad Sad ขอบคุณมากๆ นะ ค๊าบ
tonza41
อนุบาล1
อนุบาล1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรแก้แดง Audition Season 2 (แก้ไขแล้ว)   Thu May 08, 2014 10:50 pm

Admin พิมพ์ว่า:
เป็นโปรแก้แดงอันใหม่ล่าสุด

ในที่สุดก้อได้เสียที่  ลิงค์อัพโหลดเสียไป หลายค่าย กว่าจาหาดีๆ ได้

1.  เริ่มทำนะครับหลังจากโหลดไปแล้วให้เข้าไป  C:\PlayPark\T3Entertainment\AuditionTH\DATA   (ถ้าคนอื่น Au อยุ่ไดร์อื่นก็เอาไปไว้ที่ Data ของที่ Au นะครับ)

2.  แล้วไป Copy ไฟล์ 042.acv-087.acv-088.acv ( 3 ไฟล์นี้ ) แล้วเอา Save ไว้ที่เราจำได้แล้วก็นำไฟล์ ที่เราโหลดไป Copy ไปไว้ที่ Data ของ Au ได้เลยครับ

3.  แล้วก็เข้าเกมส์ได้ตามปกติเลยครับ เวลาใช้ก้อไม่มีไร กดเริ่มเล่นเกมส์ธรรมดากดแดงได้เลย กี่ตัวก็ได้แดงมันจะไม่ขึ้นให้เราเห็นเลย

4. ส่วนโปรตามแดงมีไฟล์เดียว ทับได้เลย ทำแบบแก้แดงได้เลยครับ

โหลดที่นี่ครับ >>>
เคดิต ...www.kononline.net
คนที่ทำการแตกไฟล์ Kiss Me

อิอิให้เคดิตหมดเลย ขอบอกว่า ยากมากในการแตกไฟล์ชิบแต่นี่ผมนำมาใส่พาสใหม่

หมายเหตุ... ข้อเสียของโปรนี้คือ ทำให้ความสามารถในการเล่นแดงลดลง (เคยเจอมากับตัวและ)

Ps.กรุณาอ่านวิธีใช้ก่อนให้เข้าใจนะค่ะ โปรตัวนี้ยังใช้อยุ่ค่ะ Test เมื่อวันที่ 27 ส.ค. 52 ค่ะ >> by Kiss Me

..

โปรแก้แดง Audition Season 2 (แก้ไขแล้ว)
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 32 จาก 32ไปที่หน้า : Previous  1 ... 17 ... 30, 31, 32